LP2985A-33DBVTG4
Texas Instruments
595-LP2985A-33DBVTG4
LP2985A-33DBVTG4
Nsx:
Mô tả:
LDO Voltage Regulators Sgl Output 150mA Fix ed(3.3V) Lo Quies A ALT 595-LP2985A-33DBVT
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,022
Tồn kho:
1,022 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 250)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Nsx Mã Phụ tùng:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Texas Instruments LP2985A-33DBVT
Texas Instruments
LDO Voltage Regulators 150-mA 1% Tolerance Low-Noise LDO A 595- A 595-LP2985A-33DBVR
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Danh mục Sản phẩm: Bộ ổn áp LDO
RoHS:
SMD/SMT
SOT-23-5
3.3 V
150 mA
1 Output
Positive
850 uA
2.2 V
16 V
Fixed
- 40 C
+ 125 C
280 mV
LP2985A
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Texas Instruments
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Điện áp sụt - Tối đa: 3 mV
Ib - Dòng phân cực đầu vào: 850 uA
Hệ số ổn áp đầu vào: 0.014 %/V
Dòng cấp nguồn vận hành: 850 uA
Sản phẩm: LDO Voltage Regulators
Loại sản phẩm: LDO Voltage Regulators
Số lượng Kiện Gốc: 250
Danh mục phụ: PMIC - Power Management ICs
Loại: Low Noise Low Dropout Regulators
Độ chính xác điều chỉnh điện áp: 1 %