AEM60US36
XP Power
209-AEM60US36
AEM60US36
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters AC/DC, 60W External Power Supply
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
23 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
500 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
RoHS:
Included
Universal
80 VAC to 264 VAC
1 Output
36 V
1.66 A
Medical
Barrel Connector
2.5 mm Barrel Plug (2.5x5.5)
1.2 m
85 %
AEM
Loại ổ cắm AC: IEC-320
Phê duyệt: CE, EN, IEC, UL
Nhãn hiệu: XP Power
Chiều dài chân ở giữa: 12 mm
Tuân thủ: CE, EN, IEC, UL
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 30.5 mm
Chiều dài: 132.1 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Desktop
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 58 mm