AHM150PS12
XP Power
209-AHM150PS12
AHM150PS12
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters PSU, 150W, EXTERNAL, MEDICAL + IND
Mô hình ECAD:
Có hàng: 33
Tồn kho:
33 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
RoHS:
Required
Universal
80 VAC to 264 VAC
1 Output
150 W
12 V
12.5 A
Medical, Industrial
DIN Connector
4 Pin DIN Plug
900 mm
Level V
AHM
2xMOPP
Loại ổ cắm AC: IEC-320
Phê duyệt: ANSI/AAMI, CSA, EN, UL/cUL
Nhãn hiệu: XP Power
Tuân thủ: ANSI/AAMI, CSA, EN, UL/cUL
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: VN
Chiều cao: 37 mm
Chiều dài: 200 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Desktop
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 12
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 80 mm