AMF18US05
XP Power
209-AMF18US05
AMF18US05
Nsx:
Mô tả:
Wall Mount AC Adapters ACDC IP22 18W Medical Wall mount
Mô hình ECAD:
Có hàng: 8
Tồn kho:
8 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC gắn tường
RoHS:
Required
North America
Interchangeable Plugs
80 VAC to 264 VAC
1 Output
18 W
5 VDC
2.5 A
Medical, Industrial
Barrel Connector
Barrel Jack
82.5 %