AMF18US09
XP Power
209-AMF18US09
AMF18US09
Nsx:
Mô tả:
Wall Mount AC Adapters ACDC IP22 18W Medical Wall mount
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5
Tồn kho:
5 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC gắn tường
RoHS:
Required
North America
Interchangeable Plugs
80 VAC to 264 VAC
1 Output
18 W
9 VDC
2 A
Medical, Industrial
Barrel Connector
Barrel Jack
86.5 %
2xMOPP
Nhãn hiệu: XP Power
Cực tính đầu nối A: Center Positive
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Wall Mount
Đóng gói: Tray
Loại sản phẩm: Wall Mount AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 50
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
KRHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
AMF Wall-Plug Adapters
XP Power AMF Wall-Plug Adapters include 18W, 24W, and 36W versions and are designed to comply with medical and home healthcare approvals. The XP Power AMF Wall-Plug Adapters also meet energy efficiency level VI standards with high active mode efficiency and low no-load power consumption (75mW). These adapters are available with a range of interchangeable AC connectors and suit a wide variety of cost-sensitive industrial and medical applications while maintaining industry-leading performance.