ECP150PS48
XP Power
209-ECP150PS48
ECP150PS48
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount PSU, 150W, 1U 2X4" OPEN FRAME
Có hàng: 12
Tồn kho:
12 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
150 W
90 VAC to 264 VAC
1 Output
48 VDC
3.1 A
Open Frame
4 kVAC
92 %
Medical, Industrial
101.6 mm (4 in)
44.45 mm (1.75 in)
29.5 mm (1.161 in)
ECP150
Nhãn hiệu: XP Power
Tuân thủ: ANSI/AAMI, EN60601-1, EN60950-1, IEC60601-1, IEC60950-1, UL60950-1
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz