JWE0824S3V3
XP Power
209-JWE0824S3V3
JWE0824S3V3
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole DC-DC CONVERTER, 8W, 4:1, DIP16
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
28 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
1 Output
8 W
24 V
9 V
36 V
3.3 V
1.6 A
1.5 kV
DIP-16
23.8 mm (0.937 in)
13.7 mm (0.539 in)
8 mm (0.315 in)
Industrial
JWE08
Nhãn hiệu: XP Power
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Điện áp đầu vào: 9 V to 36 V