SMAJ17CA
Littelfuse
576-SMAJ17CA
SMAJ17CA
Nsx:
Mô tả:
Transient Voltage Suppression Diodes - TVS 400W 17V 5% Bi-Directional
Bảng dữ liệu:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,939
Tồn kho:
2,939
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
5,000
Dự kiến 22/06/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt Triệt Áp Nhất Thời — TVS
RoHS:
Bidirectional
1 Channel
17 V
SMD/SMT
27.6 V
18.9 V
SMA (DO-214AC)
14.5 A
400 W
30 kV
30 kV
- 65 C
+ 150 C
SMAJ
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Pd - Tiêu tán nguồn: 3.3 W
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Ff - Điện áp thuận: 3.5 V